Click Like FB

Tìm kiếm

Post by: admin
02.08.2020 / 17:06
Cỡ chữ +A | =A | -A

Chào ae đồng râm. Chuyện là em vừa đi khám nam khoa ở bệnh viện Y Hà Nội, nguyên nhân cũng do em chịch gấu mà toàn bị xts (lần đầu chắc khoảng 1 phút, lần sau được 3 phút), gấu BJ nhiệt tình k chịu được, phải gạt đi ngay. Em thấy gấu k hài lòng nên bấm bụng đi khám. Sáng t7 hẹn đồng hồ 5h30 dậy, lóc cóc xe máy 6h đến nơi, lên phòng nam khoa xếp hàng đợi gọi tên thì đã thấy già trẻ khoảng 10 người đợi trước. Đến lượt bs hỏi sao thì khai thật, rồi làm yêu cầu xét nghiệm. Nhìn vào hóa đơn kê 1.8 triệu cũng xót nhưng nghĩ đến việc gấu buồn nên đầu tư vậy.
Đầu tiên là vào phòng siêu âm: 2 bs nữ đứng đợi sẵn, hỏi em khám gì em nói khám nam khoa. Lần 1 là cởi cúc quần, siêu âm bụng, thở phào nhẹ nhõm. Nhưng ôi thôi, lần 2 bs kêu vạch quần sâu khám tinh hoàn. Em ngại nên đơ 1 lúc, bà gắt kêu nhanh. Bà lấy máy rà rà 2 hạt mít mà em bị cứng chim, ngồi gần đó có 2 bác đợi sẵn nhìn thấy, em muốn độn thổ quá.
Sau đó là xét nghiệm máu, thủ tục khá nhanh gọn và k bị lộ hàng. Chắc mục đích kiểm tra nồng độ testosteron và các thành phần trong máu xem em có bị yếu bẩm sinh không.
Sau đó em đi lấy tinh dịch đồ, k nghĩ ae đến đông vậy rồi, có cậu sn 94, có chú hơn 40, có cả 5-7 đôi vợ chồ trẻ có, trung niên có. Tổng cộng phải 20-30 người. Em kê khai cái phiểu servey, đại loại là quan hệ nhiều chưa? vợ con chưa? Uống rượu bia mấy cốc/chén 1 lần? Tuần mấy lần?...Nộp phiếu quầy lễ tân xong thì được cấp 1 cái lọ như lọ nhựa đựng thuốc giun quả núi để sóc. Chỗ sóc như WC, gồm 3 phòng, có ghế ngồi, bồn ỉa, giấy chùi vs bồn rửa tay. Em tụt quần sóc nhiệt tình, 5 phút sau đầy lọ luôn (4.6 ml cơ mà - nhịn sóc 5 ngày đấy). Nghe phòng bên vào cả 20 phút mà vẫn sột soạt chưa ra. . Sau em cho lọ đựng nòng nọc vào 1 cái giá, chung với con giống của một loạt ae khác (khoảng 30 phút ông làm xét nghiệm mới quệt qua lấy đi), nhìn thấy lọ mình đầy nhất. . Ngồi đợi kết quả 1.5 tiếng, dòng người lũ lượt vào ra mà chút hốt hoảng vì nhiều ae gặp vấn đề nam khoa quá. Đang lướt fb có bác bước ra từ phòng lấy mẫu tinh dịch hỏi lễ tân pass wifi, chắc do sục 30 phút chưa ra nên phải vào phimsex.to để lấy cảm hứng. . Đến 10h30 em mới được lấy mẫu. Rồi qua phòng ban đầu để bs đọc kết quả. Lại bắt đầu việc xếp hàng chờ đợi. Được 5 phút thấy y tá nữ bước ra, bấm đt gọi phòng xét nghiệm: " em ơi, check chị bệnh nhân Nguyễn Văn Xuân có nhầm lẫn gì không? Bị teo tinh hoàn và không tinh trùng à?". Em chết lặng, vì biết cu cậu này do cùng lượt đăng ký chỗ xét nghiệm lúc nãy. Sn 94, cao khoảng m75, 70 kg mà thế này thì thằng m60 như mình sẽ ra sao. .
Em lên mạng search luôn kết quả xem đạt chuẩn không. Thì may quá, tất cả đều đạt chuẩn, có yếu tố tỉ lệ tt bình thường dưới chuẩn (có 5% so với chuẩn là 15). Đọc trên mạng thì thấy cái này cũng k thống nhất lắm, chỗ nói 3-4% là được, chỗ nói 30%, chỗ lại 1%. . Các bác cho em ý kiến với.
Sau thì cũng đến lượt em, bs 1 lần nữa hỏi lại biểu hiện xtt: quan hệ gái lâu chưa? Tuần mấy lần? Được mấy phút? Bị lâu chưa? Gái hài lòng không? Bla bla... Sau kết luận kết quả xét nghiệm đều bt, nguyên nhân do tâm lý thôi, bảo về 3 ngày chịch gấu 1 lần. Kê 02 loại thuốc: dapoxitine vs Adamplus bảo về uống, 1 tháng sau tái khám. Sau lôi vào buồng khám, lại tụt quần, bs đeo găng tay khám bi, nắm hết bi trái và bi phải, bóp hỏi đau không (bi em hơi bé, bên trái có 8ml, bên phải 10ml-như hạt mít thôi) và cậu bé (do em nói muốn khám dài bao quy đầu nghi ngờ xtt). Bs lấy cái thước chuyên dụng nói vọng ra ngoài: 10cm, quy đầu 3 (trym em xìu). Sau khoảng 3 phút thì xong.
Em xuống nhà thuốc, nghĩ trong đầu chỉ khoảng 500-600 trăm thôi nên yên tâm, nào ngờ bà bán thuốc báo 2tr3, em sốc quá. Cái viên dapoxitine tận 200k- viên (uống 1 tiếng trước khi chịch), em về luôn khỏi mua. Còn hộp Adam kia khoảng 600k sao ấy.
Tiện hỏi các bác đã ai uống 02 loại trên chưa? Hiệu quả thế nào? Và làm gì để chịch lâu với, em đeo bao durex pefomar mua ngoài hiệu thuốc 35k xài mà k ăn thua, hay hàng nhái nhỉ?

Từ khóa: Review Lần đầu đi khám nam khoa , [Truyện đời thường] Cỗ giỗ , Kỹ năng tán gái
loading...

5 Chủ đề khác cùng chuyên mục
  1. [Truyện đời thường] Cỗ giỗ
  2. Kỹ năng tán gái
5 Chủ đề ngẫu nhiên
  1. Share Mod ẩn Topic JohnCMS 102 lượt xem
  2. Share mod chuyên mục ra home v3 cho JohnCMS 223 lượt xem
  3. PART 5: Cách sử dụng thẻ h1 đến h6 320 lượt xem
  4. Share mod báo cáo vi phạm cho JohnCMS 110 lượt xem
  5. [Truyện đời thường] Cỗ giỗ 1294 lượt xem
Last search: nro 183, semalt.com, nro 183 java, NRO Java TĐLT,